Home Nyingine ZITTO KABWE: NITAUNGANA NA UPINZANI 2020 KUMSIMAMISHA MGOMBEA WA URAIS

ZITTO KABWE: NITAUNGANA NA UPINZANI 2020 KUMSIMAMISHA MGOMBEA WA URAIS

0
0

Kiongozi mkuu wa chama cha ACT wazalendokatika mahojiano maalum amesema mwaka 2020 kuwa hajapiga hesabu zakugombea urais amesema atakaa na vyama vya upinzani na kumsimamisha mgombea mmoja, mgombea huyo anaweza akatoka chama chochote kati ya Chadema, CUF,NCCR Mageuzi au ACT.

Alipoulizwa kama anaukubali UKAWA kama muungano thabiti amesema wataunda umoja mwingine kwa sababu ule ulikuwa ni kwa ajili ya mambo ya katiba.

LEAVE YOUR COMMENT

Your email address will not be published. Required fields are marked *