Nyingine

WOW! Angalia Jinsi Jamaa alivyo Propose Kwa Girlfriend wake wakiwa Kanisani (Picha)

Walikutana kwenye sherehe miezi kadhaa iliyopita na jamaa akafanikiwa kuongea na mwanamke huyu ingawa alikuwa amekaa na boyfriend wake. Boyfriend wake huyo wa zamani aliamua kumwacha huyu mwanadada kwa sababu aliwaona wakati jamaa anaongea nae.Leo story imebadilika na kuwa nzuri zaidi kwake baada ya jamaa huyo mpya kuamua kuproposed, ndani ya kanisa,na mwanadada amejibu NDIYO.

Mfate msichana unayempenda leo.

Soma na hizi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close