Nyingine

Wewe Ni Mwanamziki & Unataka Kumshirikisha Msanii Mmoja Wa Tanzania – Utamshirikisha nani ?

Habari za leo mdau, Natumaini siku yako inaenda sawa kama ulivyopanga ?

Hapo juu ni list inayohusisha baadhi ya wasanii wa Tanzania ambao wanabamba sana kwenye game ya bongo fleva kwa sasa– Haijalishi una mshabikia nani , ila wote wameshatoa wimbo ambao kwa kiasi flani unaupenda. Ni kweli ?

Sasa, Kama ungekuwa Mwanamuziki na unataka kumshirikisha mmoja kati yao kwenye wimbo wako, Utamshirikisha nani ?

Twende sawa toa maoni yako + Na sababu ya chaguzi uliyofanya.

=============================================================================

KWA UPANDE WANGU:- Mimi ningemchagua Ben Pol kwa sababu ana uwezo mkubwa wa kuimba pia ana uwezo wa kupita katika mitindo tofauti tofauti ya muziki.

Vipi kuhusu wewe?

Toa maoni yako.

Soma na hizi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Check Also

Close
Close