Elimu

Unakumbuka “School motto” ya shule uliyosoma na imekusaidiaje maishani mwako?


Habari za leo wadau? Leo naomba kuuliza hivi wangapi tunakumbuka “school motto” za shule tulizosoma na kwa namna gani tumezitumia ama zimetusaidia maishani miaka kadhaa baada ya kutoka shule?

Andika jina la shule uliyosoma na school motto ya shule hiyo.

Tuambie kwa upande wako imekusaidiaje.

SOMA NA HII:  Watu 10,000 Kunufaika na Mafunzo ya Ujasiriamali na Tehema

Zinazohusiana

Leave a Reply

Your email address will not be published.