Umewahi Kucheza Mchezo Huu Wakati Unakua?

Leo nimekumbuka enzi za utoto wangu kipindi sijui chochote kuhusu majukumu kuna michezo mingi sana mimi na marafiki zangu tulikua tunacheza, ila mchezo huu nilikua naupenda sana. Je ni wangapi mmecheza mchezo huu enzi za utoto wenu? SOMA NA HII:  Hali ni mbaya sana kwa tovuti za Pirates na wazee wa Torrent

Leo nimekumbuka enzi za utoto wangu kipindi sijui chochote kuhusu majukumu kuna michezo mingi sana mimi na marafiki zangu tulikua tunacheza, ila mchezo huu nilikua naupenda sana.

Je ni wangapi mmecheza mchezo huu enzi za utoto wenu?

SOMA NA HII:  Swali la Siku: - Kati ya Vitu Hivi 3, Ni Kitu Gani Ni Ngumu Kwako Kuishi Bila Kukifanya?

COMMENTS

WORDPRESS: 0