Sambaza:

Watu wanaodaiwa kuwa wafuasi wa Prof. Ibrahim Lipumba walivamia mkutano wa wafuasi wa Maalim Seif Sharif Hamad na kuwajeruhi wenzao pamoja na waandishi wa habari, Juzi April 22 2017.

Leo Serikali imetoa taarifa kuhusu tukio hilo ambapo Mkurugenzi, Idara ya Habari MAELEZO na Msemaji Mkuu wa Serikali, Dkt. Hassan Abbas amesema:

“Tumechukua muda kidogo kulifuatilia suala hili na kubaini licha ya baadhi ya waandishi kujeruhiwa na kuripoti polisi, wapo ambao vifaa vyao vya kazi vililengwa katika shambulizi hilo.

“Ifahamike kuwa uandishi wa habari ni taaluma adhimu na nadhifu inayopaswa kuheshimiwa, kuenziwa, kulindwa na kutoingizwa katika migogoro ya pande zinazofarakana katika jamii.” – Dkt. Hassan Abbas.


Sambaza:
SOMA NA HII:  Idara ya Habari (MAELEZO) Yapokea Msaada wa Vifaa Kutoka Ubalozi wa China

Written by Mediahuru

Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili.

Leave a Comment

Kumbuka Ni Muhimu Kuandika Jina Lako