Home Nyingine Swali la Siku:- ‘Kuwa Mkweli’ Utafanya nini kama mtoto wako atakufanyia hivi ? (Angalia Picha)

Swali la Siku:- ‘Kuwa Mkweli’ Utafanya nini kama mtoto wako atakufanyia hivi ? (Angalia Picha)

0
0

Kuna mtu ameniuliza swali hili  na nimeamua kushare na wanamediahuru kwa sababu inafurahisha sana, nataka kuona majibu yenu yatakuwa vipi.

Swali:- Umepata Visa ya Marekani baada ya kushindwa/kukataliwa kama mala 6 hivi , Sasa siku unataka kusafiri , mwanao anafanya hivi kwenye Passport yako…..

Kuwa mkweli,Utafanya kitu gani kwa mwanao baada ya tukio hili?

Toa maoni yako.

(0)

LEAVE YOUR COMMENT

Your email address will not be published. Required fields are marked *