Sambaza:

Leo asubuhi mbunge wa kuteuliwa Mama Salma Kikwete aliapishwa na kwenye kipindi cha maswali na majibu alipata nafasi ya kuuliza swali lake la kwanza muda mchache baada ya kula kiapo.

Mama Salma aliuliza,

“Je, serikali ina mpango gani wa kuongeza huduma ya TASAF kwa wakazi wa mkoa wa Lindi?

Swali hilo lilielekezwa kwa Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Angellah Kairuki ambapo aliweza kujibu:


Sambaza:
SOMA NA HII:  Swali la Siku: - Kati ya Vitu Hivi 3, Ni Kitu Gani Ni Ngumu Kwako Kuishi Bila Kukifanya?

Written by Mediahuru

Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili.

This article has 1 comment

  1. Amos Reply

    Baba alikuwa Rais, mtoto akapata ubunge…leo hii mama nae kawa mbunge hii ndo Tanzania yetu

Leave a Comment

Kumbuka Ni Muhimu Kuandika Jina Lako