Nyingine

Shabiki wa klabu ya Yanga aliye Bet na kuliwa mtaji wake wote, Hatimaye apewa mtaji na Ommy Dimpoz

Shabiki wa klabu ya Yanga aliye Bet na kuliwa Tsh 50,000/= kwenye mchezo wa Simba na Yanga hatimae amepatikana na kama kawaida ahadi ya Ommy Dimpoz ya kumsaidia shabiki huyo ipo pale pale.

Ommy Dimpoz ambaye yupo Marekani amewakilishwa na Shilawadu amekabidhiwa Tsh 100,000/= na kuandika haya kwenye mpage yake ya Instagram.

“Asante sana Wawakilishi Wangu Shilawadu Wameshamfikishia Mzigo bwana KANJUNJU 😀😀 bado koti la njano ntakuja kumkabidhi mwenyewe #SimbaNguvuMoja”

 

Soma na hizi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close