Nyingine

Series gani unaipenda na hutaacha ipenda?

Habari wanamediahuru?

Kwa wale wapenzi wa series kama mimi najua kuna series nyingi utakuwa umeangalia ila kuna moja hiyo unaipenda na huta acha kuipenda.

Tuanze na mimi……..mie naipenda “the originals” maana ni zaidi ya series kwangu.

Wewe je unaipenda ipi na kwa sababu gani…

SOMA NA HII:  80% watashindwa mchezo huu: ni Glass gani itajazwa kwanza?

Zinazohusiana

JIUNGE NA MAZUNGUMZO, TOA MAONI YAKO HAPA

Kumbuka ni Muhimu Kuandika Jina Lako