Sambaza:

Dunia inamchanganyiko wa kila aina ya Mlengo wa Maisha. Lakini Sayansi ni kitu ambacho kila kiumbe duniani kimenufaika nayo kwa kujua au kutokujua.

Kwenye picha ni baadhi ya teknolojia za zamani, wengi tumezitumia wakati tunakua (pole kama hujatumia vifaa hivi vya tehama kwenye maisha yako !!!).

Tuambie wewe unakumbuka nini kuhusu vifaa hivi vya zamani ?

Sambaza:

Written by Mediahuru

Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili.

This article has 1 comment

  1. Amani Reply

    Umenikumbusha wakati nikiwa sekondari nilifanikiwa na kompyuta ya kwanza, na nilitumia “Floppy Disk” kuhifadhi michezo(Games). Kwa teknolojia ya sasa tunatumia “USB” kuhifadhi au kuhamisha makabrasha(files/documents/data).

Leave a Comment

Kumbuka Ni Muhimu Kuandika Jina Lako