Nyingine

Polisi na wanajeshi kupanda bure kwenye daladala ni sheria au mazoea ?

Katika maeneo mengi niliyotembelea hapa Tanzania, askari wanapanda kwenye daladala bure, na baadhi ya maeneo nimeona kuna idadi maalumu ya askari kupanda kwenye vyombo vyetu vya usafiri.

Je ni sheria ? ama kuna makubaliano kati ya serikali na wamiliki wa daladala askari  kupanda bure ?

SOMA NA HII:  Kuwa mkweli! Jina gani umetumia ku-save namba ya simu ya mama yako?

Zinazohusiana

JIUNGE NA MAZUNGUMZO, TOA MAONI YAKO HAPA

Kumbuka ni Muhimu Kuandika Jina Lako