Sambaza:

Kumezuka mtindo wa wazazi kupeleka watoto wao shule za boarding tangu nursery lakini kwa primary hali ni mbaya zaidi.

Kuna baadhi wanadiriki hata kuwapeleka nje ya nchi, lakini kuna changamoto nyingi za kimazingira na kimakuzi mtoto anapoishi mbali na wazazi wake au watu wake wa karibu.

Je mtanzania mwenzetu, nini maoni yako juu ya hili?

Tunaweza kushare experience ili tujifunze uzuri na ubaya wake?


Sambaza:
SOMA NA HII:  Kenya yatengeneza satelaiti yake kurushwa anga za juu Machi mwaka huu

Written by Mediahuru

Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili.

Leave a Comment

Kumbuka Ni Muhimu Kuandika Jina Lako