Nyingine

Ni movie gani unaangalia hivi sasa ?

Tujulishe ni movie gani unaangalia kwa sasa , iwe ya Kibongo, Kiingereza, Nigeria , India, Kikorea, Kichina, Uingereza, Marekani au hata Animation ama Home video, kama ni TV Series tuambie ni episode gani ?

Aina yoyote ya movie unayoangalia kwa sasa tuambie jina lake na ikiwezekana maelezo mafupi kuhusu movie hiyo.

… Twende pamoja ..!

Zinazohusiana

1 thought on “Ni movie gani unaangalia hivi sasa ?”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *