Mwanamke aliyejifanya kuwa mwanamume ili kufanya kazi katika mgodi Tanzania

Wanawake hawakuwa wanaruhusiwa kwenye migodi hiyo hivyobasi alivalia mavazi kama mwanamume na kuwadanganya wafanyikazi wenzake kwa zaidi ya mwongo mmoja. SOMA NA HII:  Wanafunzi wa Primary Tanga kuanza kusoma kwa kutumia Tablet

Wanawake hawakuwa wanaruhusiwa kwenye migodi hiyo hivyobasi alivalia mavazi kama mwanamume na kuwadanganya wafanyikazi wenzake kwa zaidi ya mwongo mmoja.

SOMA NA HII:  ZIP code ya Tanzania ni ipi? Fahamu masuala ya ZIP code

COMMENTS

WORDPRESS: 0