Nyingine

Mtoto wa kiume vs Mtoto wa kike – Kwa nini Waafrika wanawathamini zaidi watoto wa kiume kuliko wa kike?

Guys! Kama Mke wako amebahatika kupata watoto 4 wa kike, Je utaendelea kujaribu upate mtoto wa kiume ?

Ladies! kama wewe umejifungua watoto 4 wa kike . Je utashukuru Mungu na kuacha ama utaendelea hadi upate wa kiume ?

Kwa nini watoto wa kiume wanathaminiwa zaidi barani Afrika? Kwa nini wanawake huofia ndoa zao kuvunjika kama watashindwa kuwa na mtoto wa kiume ?

Je, Una mawazo gani katika hili ? Toa Maoni yako.

Soma na hizi

3 thoughts on “Mtoto wa kiume vs Mtoto wa kike – Kwa nini Waafrika wanawathamini zaidi watoto wa kiume kuliko wa kike?”

  1. wa kiume kwanza ndo anakuwa mrithi wa familia na mtu ambaye ni kiongozi kwa familia hapo baadae …jamanii ukoo unatengenezwa na mwanaume sio mwanamke

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close