Nyingine

MAONI YAKO!!! Kama Ungekuwa na Nguvu Hiyo, Taja Msanii Mmoja Ambaye Ungeagiza Aache Muziki

Hakuna shaka kuwa Tanzania imebarikiwa na ina vipaji vingi linapokuja swala la Muziki na burudani. 

Ndio tuna vipaji vingi vyenye ubunifu ,ila kuna wasanii wengine vipaji vyao ni sifuri na bado hawataki kuacha muziki na kuwaachia nafasi wale wenye vipaji vyao.

Ndio maana tumeleta mada hii ili nawe uweze kutoa MAONI YAKO.

Sasa, twende!!! Kama ungekuwa na nguvu hiyo, Taja Msanii Mmoja Ambaye Ungeagiza Aache Muziki.

Tone maoni yako na sababu ya maamuzi hayo.

Soma na hizi

1 thought on “MAONI YAKO!!! Kama Ungekuwa na Nguvu Hiyo, Taja Msanii Mmoja Ambaye Ungeagiza Aache Muziki”

  1. Mimi naanza na Ney wa Mitego kwa ninavyoona ni bora angeacha muziki kwa sababu mpaka sasa sielewi huwa anaimba nini, na siku zote anavyotoa nyimbo lazima atafute kiki ya kutokea…mimi sio muumini wa kiki ili muziki wako upende napenda mtu ambaye kipaji chake ndo kina mbeba #Amani

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close