Elimu

Kwanini Kiswahili Kilisambaa zaidi Tanzania kuliko nchi nyingine za Afrika Mashariki?

Baada ya uhuru mwaka 1961, lugha ya Kiswahili ilisambaa na kukua zaidi nchini Tanzania kuliko sehemu nyingine Afrika Mashariki. Je, ni sababu zipi zilizopelekea hili?

SOMA NA HII:  Halostudy - Huduma mpya ya kimasomo inayowawezesha wanafunzi kusoma masomo kwa njia ya mtandao

Zinazohusiana

1 thought on “Kwanini Kiswahili Kilisambaa zaidi Tanzania kuliko nchi nyingine za Afrika Mashariki?”

  1. Duuuh umenikumbusha zamani sana kipindi nipo shule ila kuna sababu bado nazikumbuka kama kutumika kama lugha ya taifa, kuanzishwa kwa vyombo vya kukuza lugha ya kiswahili mf. TUKI ,TAKILUKI nk, kenya na uganda kulikuwa na ukabila (tribalism), Vyombo vya habari vilitumia kiswahili, kilitumika katika shuhughuli za kiserikali.

Leave a Reply

Your email address will not be published.