Elimu

Kuwa Mwaminifu;- Unakumbuka Shule ya Msingi ? Nitajie Maksi Zako !

Linapokuja swala la kufanya mtihani wa hesabu, enzi za shule ya msingi wengi jasho jembamba lilikuwa linawatoka si kwa kupenda ila ni kutokana na ugumu wa somo lenyewe kwenye vichwa vya wengi wetu nikiwemo na mimi.

Tuambie ulikuwa unapata ngapi kwenye mtihani wa somo hili ?

SOMA NA HII:  Kampuni ya simu za mkononi ya Airtel yatoa mafunzo ya TEHAMA kwa walimu

Zinazohusiana

JIUNGE NA MAZUNGUMZO, TOA MAONI YAKO HAPA

Kumbuka ni Muhimu Kuandika Jina Lako