Sambaza:

Kila mtu anampenda mama yake, bila shaka!

Hata hivyo, muda mwingine, wakati wa kusave namba zao kwenye Simu zetu, tunajaribu sana kuonyesha upendo na kiasi gani tunawapenda, hili huonekana kupitia majina tunayotumia kusave mawasiliano yao.

Swali hili ni kwa watembeleaji wote wa mediahuru.

[divider style=”solid” top=”20″ bottom=”20″]

Mimi ⇒ Nimesave namba ya simu ya mama yangu kwa jina la  “NuruYaDunia” mama yangu alishafariki ila siwezi kufuta namba yake kwa sababu inanikumbusha vitu vingi kila ninapoiona.

Vipi Kuhusu Wewe?

Toa maoni yako.

Sambaza:
SOMA NA HII:  Idara ya Habari (MAELEZO) Yapokea Msaada wa Vifaa Kutoka Ubalozi wa China

Written by Mediahuru

Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili.

Leave a Comment

Kumbuka Ni Muhimu Kuandika Jina Lako