Elimu

Kitabu gani ambacho kimewahi kubadilisha maisha yako?

Vitabu vinauwezo wa kubadili kabisa maisha ya mtu yeyote yule ni vizuri kila siku kuongeze kitu kipya kichwani chenye kukuza uelewa wako na kuboresha maisha yako kwa njia yeyote ile.

Hapa tujadili nguvu ya vitabu katika maisha ya mtu yawezekana ulisoma wewe au umewahi kukisikia kwa watu tushirikishane.

Kuna wengi tumebadilishwa au kuboreshwa maishani mwetu kiafya, kijamii, kibiashara, kitaaluma, kimitazamo, kiimani, mahusihano na nk kupitia vitabu.

Kitabu gani ambacho kiligusa maisha yako au kukubadilisha na unatamani wanamediahuru wenzako tujifunze pia, unaweza kueleza kimekusaidiaje kwa ufupi kama hutojali.

SOMA NA HII:  Tigo imeboresha mafunzo ya Tehama Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM)

Zinazohusiana

JIUNGE NA MAZUNGUMZO, TOA MAONI YAKO HAPA

Kumbuka ni Muhimu Kuandika Jina Lako