IntanetiMaujanjaMitandao ya Kijamii

Jinsi ya kuchunga ufaragha kwenye Facebook

Ni ukweli usiofichika kuwa, katika dunia ya leo, zaidi ya nusu ya vijana wa Kitanzania wanaotumia Internet, basi hutumia Facebook. Tumeona matukio kadhaa ya watu kudhalilishwa na wengi kuamua hata kususa kutumia mitandao jamii.pps kutokana na watu ambao ni marafiki zake huko kutochunga matumizi yao.

Chanzo:Dudumizi.com

SOMA NA HII:  ZIP code ya Tanzania ni ipi? Fahamu masuala ya ZIP code
Mada zinazohusiana

Zinazohusiana

TOA MAONI

Kumbuka Ni Muhimu Kuandika Jina Lako