Nyingine

Je wewe ni shabiki wa Barakah The Prince? Soma habari nzuri kutoka kwake na RockStar4000

Akiongea kupitia kipindi cha Planet Bongo cha EATV, Barakah The Prince amewataka mashabiki wa muziki wake kukaa mkao wa kula kwaajili ya ujio wa albamu yake ya kwanza.

Muimbaji huyo amesema albamu hiyo huwenda ikatoka katikati ya mwaka huu au mwisho wa mwaka kutegemea na maandalizi na uwamuzi wa label yake.

“Albamu yangu ya kwanza inatoka chini ya RockStar4000 na itatoka mwaka huu katikati au mwishoni,” -Barakah The Prince

Barakah The Prince alisema kila msanii wa label hiyo ana mipango yake na hawafanyi vitu kwa kuigana kwa sababu fulani kafanya.

Muimbaji huyo alisema hata wakati wake wa tour za kimataifa ukifika ataonekana akisafiri kama wasanii wengine wa label hiyo.

SOMA NA HII:  Marufuku Matumizi ya Takwimu za Kampuni ya Geopoll - Dkt. Mwakyembe

Zinazohusiana

Leave a Reply

Your email address will not be published.