Hebu Tujadili !! Wadau, Unaweza Kuwa Na Mahusiano Na Dada Huyu ?

Mamaaaa wewe unaweza usikutane na mwanamke kama huyu maisha yako yote  😨😨. Unafikiri una kila kinachohitajika kuwa na mahusiano ya kimapenzi na mwana mazoezi huyu ? ama ukimwona utaishia kushangaa na kumpita. Je unaweza kuanzisha nae mahusiano? Toa maoni yako SOMA NA HII:  Kuwa mkweli! Jina gani umetumia ku-save namba ya simu ya mama yako?

Mamaaaa wewe unaweza usikutane na mwanamke kama huyu maisha yako yote  😨😨.

Unafikiri una kila kinachohitajika kuwa na mahusiano ya kimapenzi na mwana mazoezi huyu ? ama ukimwona utaishia kushangaa na kumpita.

Je unaweza kuanzisha nae mahusiano?

Toa maoni yako

SOMA NA HII:  Jinsi ya Kuepuka Makosa 5 Yanayofanywa na Wamiliki wa Website

COMMENTS

WORDPRESS: 0