Sambaza:

Habari njema kutoka kwa hitmaker wa Kwetu, Raymond. Staa huyo na mpenzi wake, Fahyma wamebahatika kupata mtoto.

Manager wa Diamond Platnumz , Sallam alitumia ukurasa wake wa Instagram kumuandikia Rayvanny hongera kwa kupata mtoto.

“Hongera mwanangu @rayvanny kwa kupata mtoto (My Favorite Artist WCB) najua unatamani kuwepo kumuona mwanao ila fanya kazi Kijana wangu!!”>>>> Sallam Sk

RayVanny alitumia ukurasa wake wa Instagram kumpongeza mpenzi wake kwa kuwa mama kwa kuandika

“Hongera @fahyma_ Umekua Mama sasa Acha utoto ??? NAKUPENDA!!,” ameandika msanii huyo wa WCB.

Hongera @fahyma_ Umekua Mama sasa Acha utoto ??? NAKUPENDA!!

A post shared by Raymond (@rayvanny) on

Sambaza:
SOMA NA HII:  Swali la Siku: - Kati ya Vitu Hivi 3, Ni Kitu Gani Ni Ngumu Kwako Kuishi Bila Kukifanya?

Written by Mediahuru

Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili.

Leave a Comment

Kumbuka Ni Muhimu Kuandika Jina Lako