“Serikali haikuwahi kusema kuwa itatoa Elimu bure kuanzia shule ya msingi Hadi kidato cha nne, wananchi walielewa vibaya. Serikali ilisema itatoa Elimu Bila Malipo na sio elimu bure.”-Waziri Simbachawene.

Je kwa kauli ya msaidizi wa waziri wa TAMISEMI kuhusu elimu bure ina maana serikali imeshindwa elimu bure na sasa wazazi wajiandae kutoa michango ?

VIDEO : Rais Dr Magufuli awahakikishia watanzania kutekeleza ahadi yake ya elimu bure.

Sambaza:

Written by Mediahuru Team

Hapa Mediahuru, tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili. Tumejikita kuhakikisha hupitwi na habari yoyote ya teknolojia, endelea kuwa nasi kila siku. - MediahuruDotCom | info@mediahuru.com

Leave a Comment

Kumbuka Ni Muhimu Kuandika Jina Lako